- +

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวิธีลบรอยหมึกปากกาที่เลอะเบาะหนังบ้าง  (อ่าน 1955 ครั้ง)

birdbird

• บุคคลทั่วไป
ใครมีวิธีลบรอยหมึกปากกาที่เลอะเบาะหนังบ้าง ลองใช้ สเตคลีน,ครีมขัดเบาะหนัง
ตราเต่า,แอลกอฮอล์,น้ำมันก๊าส ลองใช้ขัดแล้วขัดไม่ออกเลย ใครมีน้ำยาตัวไหนแนะนำบ้าง หรือวิธีไหนแนะนำบ้าง

ออฟไลน์ Habie

• ติดเชื้อ..บ้า เข้าแล้ว
  • *
รอ...อยากรู้เหมือนกัน :-X

ออฟไลน์ kai_tu

• โคตรบ้า
ลองดูฟองน้ำแข็งๆของ 3 M มีขายในห้าง(ที่เห็นจะมีขายในท็อป) ก้อนเล็กๆสี่เหลี่ยมครับ
ความสุข กับ ความสำราญ เหมือนกันมั้ย

ออฟไลน์ The Tourist

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
  • ผีแดงเข้าสิง

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

birdbird

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ออฟไลน์ Dr. CK

• บ้า..ชัวร์
;)

ล้างคราบอย่างว่าได้ไหมครับ...เลอะหมดเลย :-\ :-\ :P
...

ออฟไลน์ Oops!

• Global Moderator
  • บ้า..เกินพิกัด
น้า Dr.CK ครับ Avatar ได้ใจมาก! ดูแล้วได้อารมณ์  มิน่าละ.........

ออฟไลน์ NooKapi

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
;)

ล้างคราบอย่างว่าได้ไหมครับ...เลอะหมดเลย :-\ :-\ :P

อย่างว่านี่คือ..."ปลาร้า" ที่จกในรถแล้วหก ใช่ป่าวฮะ  :P
ฉันไม่เคยเจอใคร ไม่ขวา ไม่ซ้าย ไม่สมบูรณ์ไป ไม่มองแง่ร้าย หรือเอาแต่ใจ แต่มีอะไรไม่ธรรมดา - SCRUB